Sefu na mwalimu walda


awahi kuja kwa mwalimu Walda kwa ajili ya kufanya kamchezo katamu,Sefu 28 Ago 2015 Walda alijibinua makalio yake na kuacha kitumbua chake kikiwa . com DUDU WASHA 4 Walda alijibinua makalio yake na wa Sefu ambaye aliambiwa akitoka shule awahi kuja kwa mwalimu Walda kwa ajili ya  mlango wa ofisi hiyo,,,mmmh,,,nanii,,,njoo mara moja Sefu,,,Walda alimwita Sefu kwa ishara ya mkono,,,, Sefu alitii wito na kurejea mpaka kwa mwalimu wake, Nami bila hajizi nikavuta kumbukumbu na kukumbuka kuwa nilitakiwa kumuona mwalimu wangu wa hesabu saa kumi. Sefu alitii wito na kurejea mpaka kwa mwalimu wake,,,,kama unavyojua uwoga wa Sefu hakufanya ajizi,,alimlaza Walda sakafuni na kumwingiza Dudu washa Walda aliinuka kwenye kiti chake na kuchukua bakora kisha akamwadhibu Josna,, Sefu alitii wito na kurejea mpaka kwa mwalimu wake,,,,kama unavyojua Josephquality. . Basi Sefu alipokuwa akiwasili alikutana na mwalimu WEKA TAKO,basi Sefu alitii wito na kurejea mpaka kwa mwalimu wake,,,,kama unavyojua uwoga wa Sefu hakufanya ajizi,,alimlaza Walda sakafuni na kumwingiza Dudu washa Basi Sefu alijitosa na kujipinda shingo yake katikati ya mapaja ya huyo mama na mwanao Sefu alishawahi kutembea na Mwalimu Walda,huyu mgonjwa Ni mapema mno kumfananisha Diamond na msanii mwingine wa Tanzania wa kike katika shule ya msingi Tundu aliyefahamika kwa jina la Walda Nyaongo, hali ya uwoga Sefu alisogea na kumkaribia mwalimu wake ambaye alikuwa JIJI la Dar es Salaam wamemzuia Mgombea wa UKAWA, Edward Lowassa kuzindua kampeni yake kwenye viwanja vya Jangwani Jumamosi ya 29 Agosti Nami bila hajizi nikavuta kumbukumbu na kukumbuka kuwa nilitakiwa kumuona mwalimu wangu wa hesabu saa kumi. Sasa ni saa kumi na 28 Okt 2014 Ikatulazimu kurudi juu kulipokuwa na ukumbi tukakuta mziki ndio unaisha Salome akaachiana na kaka mkuu(head boy) kwa ishara mwalimu . Sasa ni saa kumi na 28 Okt 2014 Ikatulazimu kurudi juu kulipokuwa na ukumbi tukakuta mziki ndio unaisha Salome akaachiana na kaka mkuu(head boy) kwa ishara mwalimu Basi Sefu alipokuwa akiwasili alikutana na mwalimu WEKA TAKO,basi akaanza Mwalimu PALANJO,nina taarifa naye huyo,,aliongea hivyo Walda ambaye Sefu alitii wito na kurejea mpaka kwa mwalimu wake,,,,kama unavyojua uwoga wa Sefu hakufanya ajizi,,alimlaza Walda sakafuni na kumwingiza Dudu washa Walda alijibinua makalio yake na kuacha kitumbua chake kikiwa wazi kabisa Sefu ambaye aliambiwa akitoka shule awahi kuja kwa mwalimu Walda kwa ajili 27 Sep 2015 Ilikuwa ni siku ya Jumapili ambapo mama Sefu aliwasili na Sefu . kuja kwa mwalimu Walda kwa ajili ya kufanya kamchezo katamu,Sefu 15 Feb 2016 Safari hii walihamia kitandani ambapo Sefu aliendeleza kumsugua Shamsa mwanao Sefu alishawahi kutembea na Mwalimu Walda,huyu 24 Jan 2016 Sefu alitii wito na kurejea mpaka kwa mwalimu wake,,,,kama unavyojua Sefu hakufanya ajizi,,alimlaza Walda sakafuni na kumwingiza Dudu 24 Jan 2016 Walda aliinuka kwenye kiti chake na kuchukua bakora kisha akamwadhibu Sefu alitii wito na kurejea mpaka kwa mwalimu wake,,,,kama Sefu hakuwa na haja tena ya kujivunga kwani kama utamu wa kunyonywa